EN10025 S890QL Ƙarfe Ƙarfe Mai Ƙarfi
S890QL shine ƙarin ƙarfin ƙarfe mai ƙarfi zuwa EN10025-6: 2004 kuma lambar ƙarfe shine 1.8983. S890QL yana da ƙaramin ƙarfin amfanin gona na 890Mpa a cikin yanayi mai ƙarewa da zafin rai, tare da ƙarancin zafinsa na -40ºC, wannan matakin ƙarfe yana yin kyakkyawan karko a cikin matsanancin yanayin aiki.
S890QL ƙarin babban ƙarfin tsarin farantin karfe shine manufa mafi ƙarancin nauyi don aikin ku saboda yana da ƙarfin 224% mafi girma fiye da tsarin ƙarfe na S275JR, yana da sauƙin walda da ƙira. Ya zama sananne sosai a cikin crane, mai da iskar gas, hakar ma'adinai, motsi ƙasa, aikin gona, tirela, wurin shakatawa, ginin gada, matsanancin binciken yanayi da masana'antar ceto da babban ƙirar tsarin zamani inda haske mai nauyi da ƙarancin kauri na farantin karfe tare da haɓaka kaya. iya aiki. A yau, kyawawan gine-ginen shinkafa da ƙwararrun ƙirar ƙirar gine-gine sun zama gaskiya saboda gano farantin karfe na S890QL.
Sauran samfurin karfe don 890Mpa ƙarin ƙarfin yawan amfanin ƙasa kamar bututu mara nauyi a cikin rectangular, murabba'i, madauwari, elliptical, rabin-elliptical, lebur-oval, octagonal, hexagonal da triangular suna samuwa a cikin Beverly Karfe Malaysia, da fatan za a tuntuɓi ƙungiyar tallace-tallace don ƙarin bayani. .
Bayanan Bayani na S890QL
• S = Karfe Tsari
890 = Ƙarfin yawan amfanin ƙasa (MPa)
Q = Quenching & Tempering
• L = Yanayin gwajin ƙarancin ƙima
Yanayin Bayarwa
Ruwa ya kashe kuma ya huce.
S890QL Abubuwan Sinadarai
C |
Si |
Mn |
P |
S |
B |
Cr |
Ku |
Mo |
0.20 |
0.80 |
1.70 |
0.020 |
0.010 |
0.005 |
1.50 |
0.50 |
0.70 |
N |
Nb* |
Ni |
Ti* |
V* |
Zr* |
|||
0.015 |
0.06 |
2.0 |
0.05 |
0.12 |
0.15 |
* Za a sami aƙalla 0.015% na abin da ake tace hatsi. Aluminum kuma yana ɗaya daga cikin waɗannan abubuwan. 0.015% yana shafi aluminium mai narkewa, ana ɗaukar wannan ƙimar kamar yadda aka samu idan gasteizcup.comtotal abun ciki na aluminum ya kasance aƙalla 0.018%.
* Lura: Mai ƙira yana da haƙƙin canza tsarin sinadarai.
CEV - Madaidaicin Ƙimar Carbon
CEV = C + Mn /6 + (Cr+Mo+V)/5+(Cu+Ni)/15
S890QL Quenched da Ƙarfe Tsarin Tsari
Bayanan Bayani na S890QL
Kaurin faranti |
yawa Ƙarfi |
Ƙarfin Ƙarfi |
Tsawaitawa |
MM |
ReH (Mpa) |
Rm (Mpa) |
A5% Mafi ƙarancin |
3 zu50 |
890 |
940~1100 |
11 |
> 50 zuwa 100 |
830 |
880~1100 |
11 |
Gwajin Tasirin S890QL V
Matsayin Samfura |
0ºC |
-20ºC |
-40ºC |
Tsayi |
50 joul |
40 joul |
30 joul |
Canza |
35 joul |
30 joul |
27 joul |
Sarrafa na S890QL Babban Ƙarfin Karfe Plate
Samuwar sanyi
S690QL1 karfe farantin ya dace da sanyi-forming adhering zuwa lankwasawa ko nadawa radius> 4 sau karfe farantin kauri a tsaye da kuma> 3 sau juyi zuwa mirgina shugabanci. Ƙwararren taimako na danniya na gaba yana yiwuwa har zuwa zafin jiki na 580 ºC (digiri C).